SU Awards 2017 Nominees

Students' Union Awards Nominees 2017 

 

With the Students' Union annual awards quickly approaching it's time to announce our nominees! Here is your list of Swansea Uni game changers: 

Student Staff Member of the Year

  • Danny Clissold 

  • Andrew Pover 

  • Lowri Thomas 

  • Adam Powell 

  • Chisomo Phiri 

  • Jack Doughty 

  • Reuban Das 

  • Kirsty Drane 

  • Marco Langley  

 

Subject Rep of the Year

  • Aghill Ganeshalingam  

  • Alex Evans  

  • Alex Middlemiss  

  • Cameron Beck Guereca  

  • Charmaine Yip  

  • Chloe Morgan  

  • Dan Britton  

  • Emily Porritt  

  • Gemma Barnes  

  • Haytham Whitear  

  • Jasmine Newton  

  • Jennifer Cass  

  • Joshua Moore  

  • Kajal Grant  

  • Latif Miah  

  • Leanne Deighton  

  • Lucy Faulkner  

  • Nathan Richards  

  • Paige Minahan  

  • Patrick Wood  

  • Pauline Gleed  

  • Rachel Sanders  

  • Rebecca Dolman  

  • Rebecca Thomas  

  • Tamera Mundy  

  • Thu Ya Win  

  • Vishvendra Mehta  

  

College Rep of the Year

  • Benedict Chak  

  • Aaron Matthews  

  • Adam Powell  

  • Aimee Pink  

  • April Rees  

  • Carlie Andrews  

  • Catherine Jones  

  • Ewan High  

  • Menna Hartley  

  • Rundeer Singh  

  

Students' Union Department of the Year

  • Advice Centre  

  • Events  

  • Finance and Admin  

  • Fulton Outfitters/Root/Hendre Spar  

  • JC’s  

  • Media and Comms  

  • Nursery  

  • Societies  

  • Sports  

  • Student Voice  

  

Society of the Year

  • Bar Society  

  • Cheese and Wine Society  

  • Choral Society  

  • Christian Union  

  • Conservation and Ecology Society  

  • Dance Society  

  • Debating Society  

  • Gaming Society  

  • Geography Society  

  • German Society  

  • Hindu Society  

  • Hogwarts Society  

  • Islamic Society  

  • Marvel and DC Appreciation Society  

  • Musicians’ Society  

  • Nigerian Society  

  • Physics Society  

  • Sci-Fi Society  

  • Shoreline Theatre  

  • Show Choir  

  

Part-Time Officer of the Year

  • Alun Bryn  

  • Jainaba Conteh  

  • Jessica McLean  

  • Shona Johnson  

Outstanding Contribution to Student Media

  • Dare Balogun  

  • Declan Murphy  

  • Fred Kirby  

  • Hilary Webb  

  • Lewis Israel  

  • Rachel Sanders  

  • Sarah Harris  

  • Tasnim Uddin  

  • Hazel Stabler  

  

Most Improved Society

  • Aerospace Society  

  • American Studies Society  

  • Bar Society  

  • Chemical and Environmental Engineering Society  

  • Conservation and Ecology Society  

  • Debating Society  

  • Doctor Who Society  

  • Egyptological Society  

  • Geography Society  

  • Hindu Society  

  • History Society  

  • Maths Society  

  • Musicians’ Society  

  • Nigerian Society  

  • Pakistani Society  

  • Photography Society  

  • Pool Society  

  • Quidditch Society  

  • Show Choir  

  • Soapbox Society  

  • Student Minds Society  

  • Tolkien Appreciation Society  

  • Y Gym Gym

  

Individual Contribution

  • Adam Powell  

  • Ajay Sohal  

  • Alex Evans  

  • Becky Lewis  

  • Beth Redhead  

  • Carlie Andrews  

  • Carys Svendson  

  • Catherine Jones  

  • Elena Holmes  

  • Gareth Lynn-Montes  

  • George Batchelor  

  • George Rostron  

  • Georgia Tanti  

  • Geri Smits  

  • Gethin Pearce  

  • Heather Dimmer  

  • Jianni Grima  

  • Katie Donovan  

  • Lowri Thomas  

  • Lucy Fergusson  

  • Maegan Bryon  

  • Nathan Davies  

  • Richard Stewart  

  • Sarah Harris  

  • Sarah-Jane Potts  

  • Sian Slack  

  • Tasnim Uddin  

  • Ulysses Jones  

  • Will Windridge  

  • Zoe Stabler  

  

Full-Time Staff Member of the Year

  • Alys Kaye  

  • Beth Allen  

  • Bleddyn Carter  

  • Charlotte West  

  • Daniela Tucker  

  • Geri Smits  

  • Hannah Granton  

  • Hayley Harris  

  • Iain Fisher  

  • Martin Caldwell  

  • Minkesh Sood  

  • Nathan Welsh  

  • Russell Wade  

  • Sarah O’Shea  

  • Steph Dalton  

  

Culture and Diversity Award

  • Hindu Society  

  • Musicians’ Society  

  • Nigerian Society  

  

Best Student-Led Event

  • Battle for the Mountain: The Welsh eVarsity (Gaming Society)  

  • Choral Society Spring Concert (Choral Society)  

  • Cinderella (Performing Arts Societies)  

  • Death Day (Marvel and DC Appreciation Society and Hogwarts Society)  

  • Generations Dance Show (Dance Society)  

  • Geography - Amsterdam (Geography Society)  

  • Holi (Hindu Society)  

  • Big Band Dinner Dance (Musicians’ Society)  

  • Performing Arts Collaborative Concert (Performing Arts Societies)  

  • Physics Ball (Physics Society)  

  • Physics CERN Trip (Physics Society)  

  • Agents of Change (Shoreline Theatre)  

  • Doctor Faustus (Shoreline Theatre)  

  • Shakespeare: The Pantomime (Shoreline Theatre)  

  • The Lieutenant of Inishmore (Shoreline Theatre)  

  • Swansea Open 2017 (Debating Society)  

  • Swansea Snowriders Ski Trip (Swansea Snowriders)  

  • Tolkien Society 24 hour Marathon (Tolkien Appreciation Society)  

  • US Election Allnighter (American Studies Society)  

  • Student Windsurfing Association Event (Windsurfing Society)  

  

Best Student-Led Campaign

  • Making Waves (Ewan Hellier High)  

  • Raising money for a local and a global charity (Feminist Society)  

  • Coppafeel and UNI Boob (Grace Hannaford)  

  • The Holocaust Memorial Talk (History Society)  

  • #dontdrinkanddrown Campaign (Lifesaving Team)  

  • Study Spaces in Law Building (Menna Hartley and Rundeer Singh)  

  • Movember Campaign (Men’s Rugby Football Club)  

  • Nightline (Rhiannon Phillips)  

  

Best New Society

  • Art Society  

  • Electronic Dance Music Society  

  • Industrial Workers of the World  

  • VegSoc  

  

Ben Lockwood

  • Andy Pover  

  • Josh Hale  

  • Peter D’Rozario  

   

Don't forget there's still time to grab your ticket to the annual dinner. For £15 you will receive a two course meal, welcome drink and the privilege of watching some of our amazing society perform! Make your purchase at https://swanseasu.nutickets.com/SUAwards2017 

 

Enwebiadau Gwobrau'r UM 2017 

Wrth i wobrau blynyddol yr Undeb Myfyrwyr agosáu mae'n bryd i ni gyhoeddi ein Enwebiadau! Dyma ei rhestr o'r enwebiadau Prifysgol Abertawe sydd wedi cyfrannu at newid bywyd Prifysgol Abertawe:

 

Aelod staff Myfyriol y Flwyddyn  

  • Danny Clissold 

  • Andrew Pover 

  • Lowri Thomas 

  • Adam Powell 

  • Chisomo Phiri 

  • Jack Doughty 

  • Reuban Das 

  • Kirsty Drane 

  • Marco Langley  

 

Cynrychiolydd Pwnc y Flwyddyn

  • Aghill Ganeshalingam  

  • Alex Evans  

  • Alex Middlemiss  

  • Cameron Beck Guereca  

  • Charmaine Yip  

  • Chloe Morgan  

  • Dan Britton  

  • Emily Porritt  

  • Gemma Barnes  

  • Haytham Whitear  

  • Jasmine Newton  

  • Jennifer Cass  

  • Joshua Moore  

  • Kajal Grant  

  • Latif Miah  

  • Leanne Deighton  

  • Lucy Faulkner  

  • Nathan Richards  

  • Paige Minahan  

  • Patrick Wood  

  • Pauline Gleed  

  • Rachel Sanders  

  • Rebecca Dolman  

  • Rebecca Thomas  

  • Tamera Mundy  

  • Thu Ya Win  

  • Vishvendra Mehta  

 

Cynrychiolydd Coleg y Flwyddyn

  • Benedict Chak  

  • Aaron Matthews  

  • Adam Powell  

  • Aimee Pink  

  • April Rees  

  • Carlie Andrews  

  • Catherine Jones  

  • Ewan High  

  • Menna Hartley  

  • Rundeer Singh  

  

Adran Undeb Y Myfyrwyr Y Flwyddyn

  • Canolfan Cymorth 

  • 'Events' 

  •  Cyllid a Gweinyddiaeth 'Finance and Admin'  

  • 'Fulton Outfitters/Root/Hendre Spar' 

  • 'JC’s'  

  • Cyfryngiadau a chyfathrebu 'Media and Comms'  

  • Meithrinfa  

  • Cymdeithasau   

  • Chwaraeon 

  • Llais Myfyriwr 

  

Cymdeithas y Flwyddyn

  • Cymdeithas Bar 'Bar Society' 

  • Cymdeithas Caws a Gwin  

  • Cymdeithas Gorawl 

  • Undeb Cristnogol 

  • Cymdeithas Cadwraeth ac Ecoleg 

  • Cymdeithas Dawns 

  • Cymdeithas Dadlau 

  • Cymdeithas Hapchwarae 'Gaming' 

  • Cymdeithas Daearyddiaeth  

  • Cymdeithas Almaeneg  

  • Cymdeithas Hindwaidd  

  • Cymdeithas Hogwarts 

  • Cymdeithas Islamaidd  

  • Cymdeithas Gwerthfawrogiad Marvel a DC  

  • Cymdeithas Cerddorion   

  • Cymdeithas Nigeria  

  • Cymdeithas Ffiseg  

  • Cymdeithas ffuglen wyddonol 'sci-Fi'  

  • Theatr 'Shoreline' 

  • Sioe Gôr 

 

SRhA y Flwyddyn

  • Alun Bryn  

  • Jainaba Conteh  

  • Jessica McLean  

  • Shona Johnson  

 

Cyfraniad Rhagorol tuag at y Cyfryngau Myfyrwyr

  • Dare Balogun  

  • Declan Murphy  

  • Fred Kirby  

  • Hilary Webb  

  • Lewis Israel  

  • Rachel Sanders  

  • Sarah Harris  

  • Tasnim Uddin  

  • Hazel Stabler  

  

Cymdeithas sydd wedi gwella fwyaf

  • Cymdeithas Awyrofod  

  • Cymdeithas Astudiaethau Americanaidd   

  • Cymdeithas Bar 

  • Cymdeithas Peirianneg Gemegol ag Amgylcheddol  

  • Cymdeithas Cadwraeth ac Ecoleg  

  • Cymdeithas Dadlau  

  • Cymdeithas Doctor Who  

  • Cymdeithas Eifftoleg 

  • Cymdeithas Daearyddiaeth  

  • Cymdeithas Hindwaidd  

  • Cymdeithas Hanes 

  • Cymdeithas Mathemateg 

  • Cymdeithas Cerddorion  

  • Cymdeithas Nigeria 

  • Cymdeithas Pacistanaidd  

  • Cymdeithas Ffotograffiaeth   

  • Cymdeithas 'Pool'  

  • Cymdeithas 'Quidditch'  

  • Sioe Gôr  

  • Cymdeithas 'Soapbox'  

  • Cymdeithas Meddyliau Myfyriwr 'Student Minds'  

  • Cymdeithas Gwerthfawrogiad Tolkien  

 

Cyfraniad Unigol 

  • Adam Powell  

  • Ajay Sohal  

  • Alex Evans  

  • Becky Lewis  

  • Beth Redhead  

  • Carlie Andrews  

  • Carys Svendson  

  • Catherine Jones  

  • Elena Holmes  

  • Gareth Lynn-Montes  

  • George Batchelor  

  • George Rostron  

  • Georgia Tanti  

  • Geri Smits  

  • Gethin Pearce  

  • Heather Dimmer  

  • Jianni Grima  

  • Katie Donovan  

  • Lowri Thomas  

  • Lucy Fergusson  

  • Maegan Bryon  

  • Nathan Davies  

  • Richard Stewart  

  • Sarah Harris  

  • Sarah-Jane Potts  

  • Sian Slack  

  • Tasnim Uddin  

  • Ulysses Jones  

  • Will Windridge  

  • Zoe Stabler  

  

Aelod Staff Llawn-Amser y Flwyddyn 

  • Alys Kaye  

  • Beth Allen  

  • Bleddyn Carter  

  • Charlotte West  

  • Daniela Tucker  

  • Geri Smits  

  • Hannah Granton  

  • Hayley Harris  

  • Iain Fisher  

  • Martin Caldwell  

  • Minkesh Sood  

  • Nathan Welsh  

  • Russell Wade  

  • Sarah O’Shea  

  • Steph Dalton  

  

Gwobr Diwylliant ac Amrywiaeth 

  • Cymdeithas Hindwaidd  

  • Cymdeithas Cerddorion 

  • Cymdeithas Nigeria   

  

Digwyddiad 'Event' gorau wedi'i rhedeg gan fyfyrwyr 

  • 'Battle for the Mountain: The Welsh eVarsity ( Cymdeithas 'Gaming') 

  • Cyngerdd y Gwanwyn y Gymdeithas Corawl (Cymdeithas Corawl) 

  • 'Cinderella' (Cymdeithasau Celfydau Perfformio)  

  • 'Death Day' (Cymdeithas Gwerthfawrogiad Marvel a DC a Chymdeithas Hogwarts)  

  • Sioe Ddawns 'Generations' (Cymdeithas Ddawns)  

  • Daearyddiaeth - Amsterdam (Cymdeithas Daearyddiaeth)  

  • 'Holi' (Cymdeithas Hindwaidd)  

  • Dawns Cinio'r Band Mawr (Cymdeithas Gerddorol)  

  • Cyngerdd Gweithredol Y Gelfydau Perfformio 'Performing Arts Collaborative Concert' (Cymdeithas y Gelfydau Perfformio)  

  • 'Physics Ball' (Cymdeithas Ffiseg)  

  • Taith 'CERN' Ffiseg (Cymdeithas Ffiseg)  

  • 'Agents of Change' (Theatr Shoreline)  

  • 'Doctor Faustus' (Theatr Shoreline)  

  • 'Shakespeare: The Pantomime' (Theatr Shoreline)  

  • 'The Lieutenant of Inishmore' ( Theatr Shoreline)  

  • Swansea Open 2017 (Cymdeithas Dadlau)  

  • Taith Sgïo Snowriders Abertawe Ski Trip (Snowriders Abertawe)  

  • Maraton 24 awr Cymdeithas Tolkien (Cymdeithas Gwerthfawrogiad Tolkien) 

  • 'Allnighter' Etholiad yr Unol Daleithiau (Cymdeithas Astudiaethau Americanaidd)  

  • 'Event' Cymdeithas Hwylfyrddio Myfyrwyr (Cymdeithas Hwylfyrddio)  

  

Ymgyrch gorau wedi'i chynnal gan fyfyrwyr 

  • 'Making Waves' (Ewan Hellier High)  

  • Codi arian tuag at elusennau lleol a fyd-eang (Cymdeithas ffeministaidd)  

  • 'Coppafeel and UNI Boob' (Grace Hannaford)  

  • Sgwrs Cofeb Holocaust (Cymdeithas Hanes) 

  • Ymgyrch '#dontdrinkanddrown'  (Tîm Achub Bywyd) 

  • Safleoedd Astudio yn yr adeilad Y Gyfraith (Menna Hartley and Rundeer Singh)  

  • Ymgyrch 'Movember' (Clwb Rygbi Pêl-Droed Dynion)  

  • Llinell Nos (Rhiannon Phillips)  

  

Cymdeithas Newydd Gorau  

  • Cymdeithas Celf   

  • Cymdeithas Dawns Cerddoriaeth Electroneg   

  • Gweithwyr Diwydiannol y byd   

  • 'VegSoc' 

  

Ben Lockwood  

  • Andy Pover  

  • Josh Hale  

  • Peter D’Rozario  

   

Peidiwch anghofio bod digon o amser i chi prynu eich tocyn ar gyfer y cinio blynyddol. Wrth dalu pris y tocyn sef £15, fe fyddwch yn derbyn pryd dau gwrs, 'diod croeso' (welcome drink) a'r fraint o wylio rhai o'n gymdeithasau arbennig perfformio! Prynwch eich tocyn gan ddefnyddio'r linc ganlynol: https://swanseasu.nutickets.com/SUAwards2017

 

Swansea University Students' Union is here to support students and to make your experience the best it can be.

Contact:
t: 01792 295466
e: info@swansea-union.co.uk

Events & Ticketing:
t: 01792 513024
e: events@swansea-union.co.uk

PR Contact:
t:
e:

By using this website, you agree to our Cookie Policy.

Students' Union
Swansea University, Digital Technium
Singleton Park
Swansea, SA2 8PP

© Swansea Students' Union 2017 | Powered by MSL